VNXZ
*Hãy đăng kí làm thành viên để phát triển diễn đàn và không bị giới hạn nội dung
*Mỗi một người đăng kí sẽ tạo lên động lực để diễn đàn phát triển
*Chúng tôi luôn ghi nhận ý kiến và các bài tin của các bạn
---------thanks---------
*Diễn đàn do mình tạo ra, các bạn có ý kiến đóng góp hãy gửi thư cho mình tại FB: Bùi Văn Minh
*khi bạn đăng kí với diễn đàn, bạn cần xác nhận email thì mới là thành viên chính thức, tin nhắn nằm trong hộp thư máy chủ email của bạn.
*hãy post bài để ủng hộ diễn đàn, cảm ơn mọi người! page diễn đàn (page thủ thuật), email: admin@vnxzforum.net hoặc minh@takashiro.asia
*lưu ý:bài viết trên diễn đàn là sưu tầm trên mạng
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
Các từ khóa được gắn thều nhất
Poll
Thống Kê
Hiện có 5 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 5 Khách viếng thăm

Không

View the whole list

Gallery

Share
Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn
Thành viên mới
Thành viên mới
số bài viết : 2
điểm : 451
Xem lý lịch thành viên
31102017

Định mệnh con bé hàng xóm

Message reputation : 100% (1 vote)
Tình hình gấp quá, đối diện nhà em có em hàng xóm mới chuyển về * Cửa sổ phòng em đối diện vs ban công nhà nó. Mọi chuyện vẫn trôi êm đềm cho đến một ngày. 11h30, em đang nằm trên giường xem ti vi, phòng em tắt đèn chỉ bật ti vi thôi nên khi nó bật đèn ban công nhà nó thì có chiếu qua cửa sổ phòng em, thu hút ánh nhìn. Em mới ngước lên, thì tổ sư cha nó, nó cởi quần áo ra tắm ở ban công các bác ạ =))* Thế là em ra đóng cửa sổ vào, chỉ coi đây là một sự vô tình của nó. Cho đến ngày hôm sau * 12h đêm, cửa sổ phòng em đóng để bật điều hòa, ti vi bật và đèn vẫn tắt Smile)* . Sau đó mẹ e nhắc là tắt điều hòa đy, bật cả ngày rồi mở cửa phòng ra bên ngoài mát lắm. Thì em cũng tắt đy và mở cửa sổ ra, lên giường nằm xem ti vi tiếp. Ngay 10s sau nó xuất hiện và lại tắm =))* 
P.S : Ad cho em hỏi ti vi tầm 11h 12h có cái nào hay thật là hay để e xem giải trí đỡ phải chú ý đến thằng cha này mà ko cần đóng cửa số. Nóng lắm ạ! :3
@#$%^&*  Neutral Neutral Neutral
Share this post on:diggdeliciousredditstumbleuponslashdotyahoogooglelive

Comments

theo ad thì hôm sau bạn làm tương tự cho em nó thèm pacman FB
Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn