VNXZ
*Hãy đăng kí làm thành viên để phát triển diễn đàn và không bị giới hạn nội dung
*Mỗi một người đăng kí sẽ tạo lên động lực để diễn đàn phát triển
*Chúng tôi luôn ghi nhận ý kiến và các bài tin của các bạn
---------thanks---------
*Diễn đàn do mình tạo ra, các bạn có ý kiến đóng góp hãy gửi thư cho mình tại FB: Bùi Văn Minh
*khi bạn đăng kí với diễn đàn, bạn cần xác nhận email thì mới là thành viên chính thức, tin nhắn nằm trong hộp thư máy chủ email của bạn.
*hãy post bài để ủng hộ diễn đàn, cảm ơn mọi người! page diễn đàn (page thủ thuật), email: admin@vnxzforum.net hoặc minh@takashiro.asia
*lưu ý:bài viết trên diễn đàn là sưu tầm trên mạng
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
Các từ khóa được gắn thều nhất
Poll
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

View the whole list

Gallery

Share
Xem chủ đề cũ hơnGo downXem chủ đề mới hơn
Admin
Admin
số bài viết : 136
điểm : 10795
Vị trí : Hải Dương
Xem lý lịch thành viênhttp://www.vnxzforum.net

League Of Legends Helper Tool (LOLHT) 6.0 - Minimap, last hit, Burst; (Cập nhật)

on 8/7/2015, 8:38 am
League Of Legends Helper Tool (LOLHT) 6.0 - Minimap, last hit, Burst; +++ (Cập nhật)
ã hơn 9 tháng kể từ khi LOLHT đầu tiên đã được phát hành và tôi vui mừng thông báo rằng lệnh cấm không được báo cáo cho đến nay! Đây là một công cụ dễ dàng mà cho lợi thế tốt đẹp và giúp bạn leo lên thang! Đầu tiên tôi sẽ giải thích làm thế nào để tải về và cài đặt công cụ, sau đó tôi sẽ giải thích các tính năng trong các công cụ với ảnh chụp màn hình nếu có thể. Làm thế nào để tải về và cài đặt: Tải công cụ từ liên kết này:
mediafire.com download/3ntcjwulmuoj48o/xzone.rar
2) Lưu nó bất cứ nơi nào trên máy tính (không cần cài đặt cần thiết) 3) Bắt đầu công cụ này và bạn sẽ thấy những thông báo sau: 4) Đừng như nó nói, khởi động lại công cụ và nó sẽ được tự động đổi tên để bảo mật tối đa. 5) Sau khi tải, bạn sẽ được nhắc nhở để đăng nhập với tên người dùng và mật khẩu: 6) Vui lòng đăng ký tài khoản mới nếu bạn don 't có một cái nào, đặt tên cho nó khác nhau từ một trong những bạn sử dụng trong LoL cũng sử dụng một mật khẩu khác nhau và không bao giờ chia sẻ thông tin tài khoản của bạn với bất cứ ai. 7) Sau khi bạn đã đăng ký tài khoản của bạn, đăng nhập vào XZR APP với nó. Cool Sau đó ở bên trái bạn sẽ thấy một danh sách các công cụ có sẵn, vui lòng thực hiện sự lựa chọn của bạn từ LOLHT VIP hoặc LOLHT Lite, sau này tôi sẽ giải thích sự khác biệt giữa hai. 9) Trên hộp thoại mới, bạn phải chọn nếu bạn cần phải sử dụng các "Hiện tại" phiên bản hay "phiên bản cũ", thường các máy chủ NA / Eu / Br / Tr / Ru có các bản vá mới nhất, và các máy chủ như "Garena / Việt Nam / Philiphines có các phiên bản cũ", bạn sẽ phải tìm ra ai trong số các công cụ doesn 't cho bạn lỗi và nhấn [TẢI] để cài đặt nó: 10) Sau đó ... bạn đã sẵn sàng, chỉ cần giảm thiểu XZR APP với tab được tải về LOLHT và bạn đã sẵn sàng, chỉ cần chắc chắn rằng nó nói "tải về máy" trước khi bạn bắt đầu chơi trò chơi. Lưu ý rằng bạn có thể bắt đầu công cụ sau trận đấu LoL của bạn đã bắt đầu để tránh bất kỳ có thể bị treo / vấn đề. ========================== ============= League of Legends Tester Skin trong bao gồm trong LOLHT Lite và LOLHT VIP! Chỉ cần tải LOLHT trước khi tải màn hình bắt đầu để nó có thể phát hiện những gì nhà vô địch / da bạn có thể sử dụng. Ảnh chụp màn hình trong quá trình bốc màn hình:

Trong khi đó sử dụng các phím mũi tên để di chuyển, và bấm F7 khi bạn đang thực hiện việc lựa chọn, hoặc để lại nó được, cho đến khi đẻ champ của bạn. Và đây là hiệu ứng sau khi màn hình loading kết thúc:

Hãy nhớ rằng bạn có thể sử dụng giao diện thậm chí ẩn như Pax Sivir và nhiều hơn nữa, nhưng chỉ có bạn thấy da, kể từ khi khách hàng đó của phe. ======================= ================ [F8] Thực đơn tính năng giải thích và ý nghĩa: DebugMode (1):
Đôi khi một số tính năng trong LOLHT có thể ngừng hoạt động đúng và cố gắng để gây ra một BugSplat mà là xấu cho chúng tôi. Nhưng thay vì với tính năng này ở góc trên bên trái, bạn sẽ nhận được thông tin gì chức năng đang có vấn đề và ngăn chặn bất kỳ tai nạn! Báo cáo những gì các chức năng cung cấp cho lỗi này sẽ giúp tôi để cải thiện hiệu suất của công cụ ExtraCamFov 0 ~ 4:(VIP ONLY)
Tăng tầm nhìn của bạn (field of view) bằng thang điểm 4, bằng không không ảnh hưởng đến tầm nhìn và 4 có tầm nhìn cao nhất có thể, bạn có thể nhận được. Ngoài ra điều này không phải là một zoomhack, đó là một cái gì đó theo cách khác nhau nhưng các công trình lân cận cùng một cách. Sự khác biệt là một điều này là không bị phát hiện. Ảnh chụp màn hình:MyRange (1):Vẽ một vòng tròn màu đỏ xung quanh bạn, hiển thị cho bạn một loạt các cuộc tấn công cơ bản của bạn. Ảnh chụp màn hình:

HpBarColor (1 ~ Cool: Thay đổi người hùng thanh sức khỏe của màu sắc của bạn vào một một khác nhau, làm cho nó dễ dàng hơn để phát hiện chính mình trong một combat lộn xộn.
Ảnh chụp màn hình: ExpRange (1): Vẽ một vòng tròn màu trắng trong suốt xung quanh nhà vô địch của bạn, cho thấy từ cách xa bạn có thể giữ được những kinh nghiệm từ tay sai. Ảnh chụp màn hình: PlayersRange (1): sẽ vẽ một vòng tròn màu đỏ trong suốt hơn kẻ thù thấy phạm vi tấn công của họ. PlayersRange (2): Sẽ thu hút hơn đồng đội màu xanh lá cây và hơn kẻ thù vòng tròn màu đỏ cho thấy phạm vi tấn công của họ. Ảnh chụp màn hình:

WardPlacement (1): Vẽ một vòng tròn trên một vị trí trên SummonersRiftMap nơi bạn nên thiết lập một phường để đạt được lợi thế tối đa của nó là tầm nhìn hạn.
Ảnh chụp màn hình: EnemyVision (1): Vẽ một vòng tròn màu đỏ rắn xung quanh kẻ địch gần nhất với bạn (trừ rừng ) cho thấy phạm vi tầm nhìn của họ. Thêm một chút này có thể giúp bạn trốn trong bụi cây và gank kẻ thù của bạn bằng cách bất ngờ. Ảnh chụp màn hình:
còn nhiều nhé lol!
Xem chủ đề cũ hơnVề Đầu TrangXem chủ đề mới hơn