VNXZ
*Hãy đăng kí làm thành viên để phát triển diễn đàn và không bị giới hạn nội dung
*Mỗi một người đăng kí sẽ tạo lên động lực để diễn đàn phát triển
*Chúng tôi luôn ghi nhận ý kiến và các bài tin của các bạn
---------thanks---------
*Diễn đàn do mình tạo ra, các bạn có ý kiến đóng góp hãy gửi thư cho mình tại FB: Bùi Văn Minh
*khi bạn đăng kí với diễn đàn, bạn cần xác nhận email thì mới là thành viên chính thức, tin nhắn nằm trong hộp thư máy chủ email của bạn.
*hãy post bài để ủng hộ diễn đàn, cảm ơn mọi người! page diễn đàn (page thủ thuật), email: admin@vnxzforum.net hoặc minh@takashiro.asia
*lưu ý:bài viết trên diễn đàn là sưu tầm trên mạng
Tìm kiếm
Display results as :
Advanced Search
Các từ khóa được gắn thều nhất
Poll
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

View the whole list

Gallery

Share
Xem chủ đề cũ hơnGo downXem chủ đề mới hơn
Admin
Admin
số bài viết : 136
điểm : 10795
Vị trí : Hải Dương
Xem lý lịch thành viênhttp://www.vnxzforum.net

hack league of legend (liên minh huyền thoại) lol

on 28/3/2015, 5:40 pm
HACK game liên minh
link dowloaddowload tại đây
mediafire.com download/3ntcjwulmuoj48o/xzone.rar

DOWLOAD Tại đây
Đã hơn 9 tháng kể từ khi LOLHT đầu tiên đã được phát hành và tôi vui mừng thông báo rằng không có lệnh cấm đã được báo cáo cho đến nay! Đây là một công cụ dễ dàng mà cho lợi thế tốt đẹp và giúp bạn leo lên bậc thang! Đầu tiên tôi sẽ giải thích làm thế nào để tải về và cài đặt công cụ, sau đó tôi sẽ giải thích các tính năng trong các công cụ với ảnh chụp màn hình nếu có thể. Làm thế nào để tải về và cài đặt: 1)http://mediafire.com/download/3ntcjwulmuoj48o/xzone.rar/  2) Lưu nó bất cứ nơi nào trên máy tính (không cần cài đặt cần thiết) 3) Bắt đầu công cụ này và bạn sẽ thấy thông báo sau: 4) như nó nói, khởi động lại công cụ và nó sẽ được tự động đổi tên cho bảo mật tối đa. 5) Sau khi tải bạn sẽ được nhắc nhở để đăng nhập với username và password: 6) Xin vui lòng đăng ký một tài khoản mới nếu bạn don 't có một đã có, đặt tên cho nó khác nhau từ một trong những bạn sử dụng trong LoL cũng sử dụng một mật khẩu khác nhau và không bao giờ chia sẻ thông tin tài khoản của bạn với bất cứ ai. 7) Sau khi bạn đã đăng ký tài khoản của bạn, đăng nhập vào XZR APP với nó. Cool Sau đó ở bên trái bạn sẽ thấy một danh sách các công cụ có sẵn, hãy lựa chọn của bạn từ LOLHT VIP hoặc LOLHT Lite, sau đó tôi sẽ giải thích sự khác biệt giữa hai. 9) Trên hộp thoại mới, bạn phải chọn nếu bạn cần phải sử dụng "Hiện tại" phiên bản hay "phiên bản cũ", thường các máy chủ NA / Eu / Br / Tr / Ru có các bản vá mới nhất, và các máy chủ như "Garena / Việt Nam / Philiphines có phiên bản cũ", bạn sẽ phải tìm mà một trong những công cụ doesn 't cung cấp cho bạn các lỗi và nhấn [TẢI] để cài đặt nó: 10) Sau đó ... bạn đã sẵn sàng, chỉ cần giảm thiểu XZR APP với tab tải trên LOLHT và bạn đã sẵn sàng, chỉ cần đảm bảo nó nói "LOADED" trước khi bạn bắt đầu chơi trò chơi. Lưu ý rằng bạn có thể bắt đầu công cụ sau trận đấu LoL của bạn đã bắt đầu để tránh bất kỳ có thể bị treo / vấn đề. ========================== ============= League of Legends Tester da trong bao gồm trong LOLHT Lite và LOLHT VIP! Chỉ cần tải

Hãy nhớ rằng bạn có thể sử dụng giao diện thậm chí ẩn như Pax Sivir và nhiều hơn nữa, nhưng chỉ có bạn nhìn thấy da, kể từ khi khách hàng đứng về phía nó. ======================= ================ [F8] menu tính năng giải thích và ý nghĩa: DebugMode (1): Đôi khi một số tính năng trong LOLHT thể ngừng làm việc đúng và cố gắng để gây ra một BugSplat mà là xấu cho chúng ta. Nhưng thay vì với tính năng này ở góc trên bên trái, bạn sẽ nhận được thông tin gì chức năng đang có vấn đề và ngăn chặn bất kỳ tai nạn! Báo cáo những chức năng bị lỗi sẽ giúp tôi để cải thiện hiệu suất của công cụ. ExtraCamFov 0 ~ 4: (VIP ONLY) Tăng tầm nhìn của bạn (field of view) bằng thang điểm 4, bằng không không ảnh hưởng đến tầm nhìn và 4 có tầm nhìn cao nhất có thể, bạn có thể nhận được. Ngoài ra đây không phải là một zoomhack, nó là cái gì cách khác nhau nhưng hoạt động gần đó cùng một cách. Sự khác biệt là điều này là không bị phát hiện. Ảnh chụp màn hình: MyRange (1): Vẽ một vòng tròn màu đỏ xung quanh bạn, hiển thị cho bạn một loạt các cuộc tấn công cơ bản của bạn. rất nhiều thứ khác...
Các bạn tự tìm hiểu  lol! lol! lol! lol!
Xem chủ đề cũ hơnVề Đầu TrangXem chủ đề mới hơn